LAPF

LAPF
LAPF

Jumapili, 24 Julai 2011

Picha zaidi za onyesho la Sauti za Kale
























Maoni 2 :

Bila jina alisema ...

Ndugu zangu hongera sana kwa kazi nzuri mlioifanya ni mfano mzuri wa kuingwa for the new generation,sasa hizi nyimbo mlizo zirekodi sisi tulio nje ya nchi tutazipataje, Please we need some info,Thank you.
Mdau-Ugwadu wa mua-Toronto,can

Bila jina alisema ...

Poleni sana some day Mungu atawapatia mfadhili ataye tunza hazina tuliyo nayo. Mimi ninaombi moja naomba unitafutie wimbo wa Mama Maria Nyerere uuweke humu, kuna magitaa mawili yalikuwa yanajibizana la Nguza na Ndala Kasheba ile ilikuwa muziki mtamu na umahiri wake vijana wa sasa wanatakiwa kujifunza