LAPF

LAPF
LAPF

Jumanne, 30 Julai 2013

VIDEO YA MASAA MAWILI YA TP OK JAZZ KATIKA VIDEO


Maoni 2 :

Waltet Tosha Mezah alisema ...

Binga na ngai na respec - tafadhali naomba heshima yangu, kama sikosei ndiyo maana ya huu wimbo. ndugu Kitime huu wimbo pia ulishaimbwa na bendi zetu za kitanzania.."mara ya kwanza uliniomba tucheze, miziki ya kwetu siwez kukataa..mara ya 2 ukaniomba tena sio kwa kucheza bali kunipiga kope...nk nk...nyimbo safi sana

Waltet Tosha Mezah alisema ...

BINGA NA NGAI NA RESPEC...HUU PIA tANZANIA HAPA BAND YETU NADHAN WKT HUO CHINI YA nDALA kASHEBA TULIURUDIA